Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • Ngoại Hạng Anh
  • 22:00 - 24/02
    Aston Villa
    vs
    Nottingham Forest
  • 22:00 - 24/02
    Brighton Hove Albion
    vs
    Everton
  • 22:00 - 24/02
    Crystal Palace
    vs
    Burnley
  • 22:00 - 24/02
    Manchester United
    vs
    Fulham
  • 00:30 - 25/02
    AFC Bournemouth
    vs
    Manchester City
  • 03:00 - 25/02
    Arsenal
    vs
    Newcastle United
  • La Liga
  • 22:15 - 24/02
    FC Barcelona
    vs
    Getafe
  • 00:30 - 25/02
    Alaves
    vs
    Mallorca
  • 03:00 - 25/02
    Almeria
    vs
    Atletico Madrid
  • Bundesliga
  • 21:30 - 24/02
    Borussia Monchengladbach
    vs
    VfL Bochum
  • 21:30 - 24/02
    VfB Stuttgart
    vs
    FC Koln
  • 21:30 - 24/02
    Union Berlin
    vs
    Heidenheimer
  • 21:30 - 24/02
    Werder Bremen
    vs
    Darmstadt
  • 00:30 - 25/02
    Bayern Munchen
    vs
    RB Leipzig
  • Serie A
  • 21:00 - 24/02
    Sassuolo
    vs
    Empoli
  • 00:00 - 25/02
    Salernitana
    vs
    Monza
  • 02:45 - 25/02
    Genoa
    vs
    Udinese
  • Ligue 1
  • 22:59 - 24/02
    Lorient
    vs
    Nantes
  • 03:00 - 25/02
    Strasbourg
    vs
    Stade Brestois
  • V.League 1
  • 18:00 - 24/02
    Binh Dinh
    vs
    Nam Dinh FC
  • 19:15 - 24/02
    Hanoi FC
    vs
    Ho Chi Minh
  • A-League
  • 15:45 - 24/02
    Adelaide United
    vs
    Western Sydney
  • 17:45 - 24/02
    Perth Glory
    vs
    Wellington Phoenix
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 24/02
    SC Farense
    vs
    Moreirense
  • 01:00 - 25/02
    Estrela da Amadora
    vs
    GD Chaves
  • 03:30 - 25/02
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Casa Pia AC
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 02:00 - 25/02
    Columbus Crew
    vs
    Atlanta United
  • 04:30 - 25/02
    Los Angeles FC
    vs
    Seattle Sounders
  • VĐQG Argentina
  • 03:00 - 25/02
    Independiente
    vs
    Racing Club
  • 05:30 - 25/02
    Belgrano
    vs
    Talleres Cordoba
  • 05:30 - 25/02
    CA Huracan
    vs
    San Lorenzo
  • LIGA Mexico
  • 06:00 - 25/02
    Club Leon
    vs
    Atletico San Luis
  • VĐQG Hà Lan
  • 00:45 - 25/02
    RKC Waalwijk
    vs
    Fortuna Sittard
  • 02:00 - 25/02
    PEC Zwolle
    vs
    PSV Eindhoven
  • 03:00 - 25/02
    NEC Nijmegen
    vs
    Sparta Rotterdam
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 21:00 - 24/02
    Al-Tai
    vs
    Al-Ahli SFC
  • 00:00 - 25/02
    Al-Hazm
    vs
    Al-Khaleej
  • Hạng Nhất Anh
  • 19:30 - 24/02
    Hull City
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • 22:00 - 24/02
    Blackburn Rovers
    vs
    Norwich City
  • 22:00 - 24/02
    Cardiff City
    vs
    Stoke City
  • 22:00 - 24/02
    Ipswich Town
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 24/02
    Middlesbrough
    vs
    Plymouth Argyle
  • 22:00 - 24/02
    Queens Park Rangers (QPR)
    vs
    Rotherham United
  • 22:00 - 24/02
    Sheffield Wednesday
    vs
    Bristol City
  • 22:00 - 24/02
    Southampton
    vs
    Millwall
  • 22:00 - 24/02
    Sunderland A.F.C
    vs
    Swansea City
  • 22:00 - 24/02
    Watford
    vs
    Huddersfield Town
  • La Liga 2
  • 22:15 - 24/02
    Racing Santander
    vs
    Leganes
  • 00:30 - 25/02
    Eibar
    vs
    RCD Espanyol
  • 00:30 - 25/02
    Villarreal B
    vs
    Real Zaragoza
  • Bundesliga 2
  • 19:00 - 24/02
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Hertha Berlin
  • 19:00 - 24/02
    Kaiserslautern
    vs
    Karlsruher SC
  • 19:00 - 24/02
    VfL Osnabruck
    vs
    Hannover 96
  • 02:30 - 25/02
    Magdeburg
    vs
    Schalke 04
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 24/02
    Kayserispor
    vs
    Ankaragucu
  • 20:00 - 24/02
    Gazisehir Gaziantep
    vs
    Istanbul Basaksehir
  • 22:59 - 24/02
    Fenerbahce
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 24/02
    Konyaspor
    vs
    Hatayspor
  • VĐQG Bỉ
  • 22:00 - 24/02
    Jeunesse Molenbeek
    vs
    Oud Heverlee
  • 00:15 - 25/02
    Sint-Truidense
    vs
    Westerlo
  • 02:45 - 25/02
    Mechelen
    vs
    Kortrijk
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 00:00 - 25/02
    St. Gallen
    vs
    Stade Ouchy
  • 00:00 - 25/02
    Yverdon
    vs
    Basel
  • 02:30 - 25/02
    Grasshopper
    vs
    Luzern
  • VĐQG Thái Lan
  • 18:00 - 24/02
    Buriram United
    vs
    BEC Tero Sasana
  • 18:30 - 24/02
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Khonkaen United
  • 19:00 - 24/02
    Port FC
    vs
    Trat FC
  • 20:00 - 24/02
    Chiangrai United
    vs
    Lamphun Warrior
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 24/02
    Persis Solo FC
    vs
    Persik Kediri
  • 19:00 - 24/02
    PSM Makassar
    vs
    Bali United
  • VĐQG Hy Lạp
  • 00:00 - 25/02
    Lamia
    vs
    AEK Athens
  • 00:30 - 25/02
    Panserraikos
    vs
    Atromitos Athens
  • VIC Premier League
  • 14:00 - 24/02
    Port Melbourne
    vs
    Moreland City
  • 15:00 - 24/02
    Dandenong Thunder
    vs
    Heidelberg United
  • Ngoại hạng Hồng Kông
  • 14:00 - 24/02
    Biu Chun Rangers
    vs
    vs
    North District FC
  • 14:00 - 24/02
    LeeMan
    vs
    Wofoo Tai Po
  • Australia NSW Super League
  • 14:00 - 24/02
    Rydalmere Lions FC
    vs
    vs
    Bonnyrigg White Eagles
  • 15:00 - 24/02
    SD Raiders FC
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 15:00 - 24/02
    Dulwich Hill SC
    vs
    Bulls Academy
  • 15:00 - 24/02
    Dunbar Rovers FC
    vs
    vs
    Blacktown Spartans
  • 15:00 - 24/02
    Macarthur Rams
    vs
    Nepean Football Club
  • 15:00 - 24/02
    University NSW
    vs
    Inter Lions
  • Israel Youth League
  • 14:00 - 24/02
    Ashdod Rafi Elbaz U19
    vs
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Neve Yosef U19
    vs
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:00 - 24/02
    Hapoel Haifa U19
    vs
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 16:00 - 24/02
    Bnei Sakhnin U19
    vs
    vs
    Maccabi Netanya U19
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    vs
    Hapoel Akko U19
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    vs
    Hapoel Afula U19
  • 17:10 - 24/02
    Ashdod MS U19
    vs
    vs
    Hapoel Hadera U19
  • 17:15 - 24/02
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
    vs
    vs
    Hapoel Raanana Roei U19
  • 17:20 - 24/02
    Maccabi Haifa U19
    vs
    vs
    Maccabi Petach Tikva U19
  • 17:30 - 24/02
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    vs
    Hapoel Beer Sheva U19
  • 18:00 - 24/02
    Hapoel Kiryat Shmona U19
    vs
    vs
    Hapoel Kfar Saba U19
  • 18:50 - 24/02
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    vs
    Maccabi Achi Nazareth U19
  • International Development s Cup
  • 14:00 - 24/02
    Azerbaijan U16
    vs
    vs
    Tajikistan U16
  • 16:20 - 24/02
    Russia U16
    vs
    vs
    Kazakhstan U17
  • 18:40 - 24/02
    Uzbekistan U17
    vs
    vs
    Belarus U16
  • 21:00 - 24/02
    Belarus U17
    vs
    vs
    Russia U17
  • Indonesia Super League U20
  • 14:00 - 24/02
    Pusamania Borneo U20
    vs
    vs
    PS Barito Putera U20
  • 15:00 - 24/02
    Persita Tangerang U20
    vs
    vs
    Bhayangkara FC U20
  • 15:00 - 24/02
    Persis Solo U20
    vs
    vs
    Bali United U20
  • Uganda Super League Women
  • 14:00 - 24/02
    Kampala Queens (W)
    vs
    vs
    Asubo Gafford (W)
  • 14:00 - 24/02
    Wakiso Hills (W)
    vs
    vs
    Uganda Martyrs (W)
  • Liga de Elite
  • 14:00 - 24/02
    Hang Sai
    vs
    vs
    Lun Lok
  • Vietnam Championship U19
  • 14:00 - 24/02
    Hoang Anh Gia Lai U19
    vs
    vs
    Phu Yen U19
  • 14:00 - 24/02
    Song Lam Nghe An U19
    vs
    vs
    Viettel U19
  • 16:00 - 24/02
    Thanh Hoa U19
    vs
    vs
    T T Hanoi U19
  • 16:00 - 24/02
    Khatoco Khanh Hoa U19
    vs
    vs
    Binh Phuoc U19
  • QLD Premier League
  • 14:30 - 24/02
    Brisbane Roar (Youth)
    vs
    Brisbane City
  • 15:15 - 24/02
    Rochedale Rovers
    vs
    Redlands United FC
  • 15:30 - 24/02
    Peninsula Power
    vs
    Queensland Lions SC
  • India Sikkim S-League
  • 14:30 - 24/02
    Singling Sporting Club
    vs
    vs
    Thunderbolt North United
  • Northern NSW U20 League
  • 14:30 - 24/02
    Sutherland Sharks U20
    vs
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • NSW Premier League
  • 15:00 - 24/02
    Hills Brumbies
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 15:00 - 24/02
    St George Saints
    vs
    Blacktown City Demons
  • Victorian State League Division 1
  • 15:00 - 24/02
    Langwarrin
    vs
    vs
    North Geelong Warriors
  • Giao Hữu CLB
  • 15:00 - 24/02
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
    vs
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 15:00 - 24/02
    FK Vitebsk
    vs
    vs
    FC Gomel
  • 15:00 - 24/02
    Orlova
    vs
    vs
    Vitkovice
  • 15:00 - 24/02
    Dinamo Minsk
    vs
    vs
    Ostrowitz
  • 15:00 - 24/02
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    vs
    Smorgon FC
  • 15:30 - 24/02
    Neman Grodno
    vs
    vs
    Slutsksakhar Slutsk
  • 15:30 - 24/02
    FK Chayka Pesch
    vs
    vs
    Neftekhimik Nizhnekamsk
  • 16:00 - 24/02
    Fremantle City FC (W)
    vs
    vs
    Murdoch University Melville FC (W)
  • 16:00 - 24/02
    Legia Warszawa B
    vs
    vs
    Hutnik Warszawa
  • 16:00 - 24/02
    Brno B
    vs
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:00 - 24/02
    FC Vratimov
    vs
    vs
    Frydlant
  • 16:00 - 24/02
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 16:00 - 24/02
    Sokol Hostoun
    vs
    vs
    SK Slany
  • 16:00 - 24/02
    Slavia Praha U19
    vs
    vs
    FK Kolin
  • 16:00 - 24/02
    SK Motorlet Praha
    vs
    vs
    FK Prepere
  • 16:00 - 24/02
    Pardubice B
    vs
    vs
    Zivanice
  • 16:15 - 24/02
    Spolana Neratovice
    vs
    vs
    Velke Hamry
  • 16:15 - 24/02
    FC Pisek
    vs
    vs
    MAS Taborsko B
  • 16:30 - 24/02
    Gedania Gdansk
    vs
    vs
    Stolem Gniewino
  • 16:30 - 24/02
    Zlinsko
    vs
    vs
    SK Prostejov
  • 16:30 - 24/02
    FK Pencin Turnov
    vs
    vs
    Jablonec B
  • 16:30 - 24/02
    Slovan Bratislava B
    vs
    vs
    SKF Sered
  • 17:00 - 24/02
    MOL Fehervar FC II
    vs
    vs
    Veszprem
  • 17:00 - 24/02
    Komarom VSE
    vs
    vs
    KFC Komarno
  • 17:00 - 24/02
    Hatvan
    vs
    vs
    RCO Agde
  • 17:00 - 24/02
    Martfui LSE
    vs
    vs
    Kiskunfelegyhazi HTK
  • 17:00 - 24/02
    Dorogi FC
    vs
    vs
    TJ Druzstevnik Vrakun
  • 17:00 - 24/02
    FC Szeged II
    vs
    vs
    Mohacs
  • 17:00 - 24/02
    HFK Olomouc
    vs
    vs
    Sokol Tasovice
  • 17:00 - 24/02
    SV Kuchl
    vs
    vs
    SV Wals-Grunau
  • 17:00 - 24/02
    Hranice KUNZ
    vs
    vs
    Tatran Vsechovice
  • 17:00 - 24/02
    Sieradz
    vs
    vs
    RKS Radomsko
  • 17:00 - 24/02
    TJ Start Brno
    vs
    vs
    Velke Mezirici
  • 17:00 - 24/02
    NK Brezice
    vs
    vs
    NK Svoboda Ljubljana
  • 17:00 - 24/02
    Powisle Dzierzgon
    vs
    vs
    Cartusia
  • 17:00 - 24/02
    AKS Busko Zdroj
    vs
    vs
    Korona II Kielce
  • 17:00 - 24/02
    Gjovik Lyn
    vs
    vs
    Ham-Kam
  • 17:00 - 24/02
    SV Wehen Wiesbaden
    vs
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 17:00 - 24/02
    FC Saburtalo Tbilisi
    vs
    vs
    Gareji Sagarejo
  • 17:00 - 24/02
    Tatabanya
    vs
    vs
    Monori SE
  • 17:00 - 24/02
    FK Isloch Minsk
    vs
    vs
    Naftan Novopolock
  • 17:00 - 24/02
    Budaorsi SC
    vs
    vs
    ESMTK Budapest
  • 17:00 - 24/02
    Budapest Honved II
    vs
    vs
    III.Keruleti TUE
  • 17:00 - 24/02
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    vs
    vs
    Victoria Sulejowek
  • 17:00 - 24/02
    Viktoria Zizkov
    vs
    vs
    Viktoria Plzen B
  • 17:00 - 24/02
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 17:00 - 24/02
    Lisen
    vs
    vs
    Vysocina jihlava
  • 17:00 - 24/02
    Cigand SE
    vs
    vs
    Hidasnemeti VSC
  • 17:00 - 24/02
    Usti nad Labem
    vs
    vs
    Marila Pribram
  • 17:00 - 24/02
    Tampines Rovers FC
    vs
    vs
    Young Lions
  • 17:00 - 24/02
    Sturm Graz/Stattegg (W)
    vs
    vs
    SVK Wildcats (W)
  • 17:00 - 24/02
    Sokol Brozany
    vs
    vs
    Povltava FA
  • 17:00 - 24/02
    Hodonin Sardice
    vs
    vs
    Bzenec
  • 17:00 - 24/02
    PEPO Lappeenranta
    vs
    vs
    Mypa
  • 17:00 - 24/02
    Ferencvarosi TC B
    vs
    vs
    Bekescsaba
  • 17:00 - 24/02
    SVG Reichenau
    vs
    vs
    WSG Swarovski Tirol B
  • 17:00 - 24/02
    FK Pohronie
    vs
    vs
    FK Podkonice
  • 17:00 - 24/02
    Nagykanizsai TE 1866
    vs
    vs
    Koprivnica
  • 17:00 - 24/02
    Slovan Velvary
    vs
    vs
    Preddie J
  • 17:00 - 24/02
    Korosladany MSK
    vs
    vs
    Debreceni VSC II
  • 17:30 - 24/02
    STK Samorin
    vs
    vs
    Povazska Bystrica
  • 18:00 - 24/02
    Banik Ostrava (W)
    vs
    vs
    AZS UJ Krakow (W)
  • 18:00 - 24/02
    GKS Belchatow
    vs
    vs
    Widzew Lodz II
  • 18:00 - 24/02
    Ljungskile
    vs
    vs
    FC Trollhattan
  • 18:00 - 24/02
    FC Velim
    vs
    vs
    Predni Kopanina
  • 18:00 - 24/02
    Polonia Warszawa
    vs
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 18:00 - 24/02
    Stal Krasnik
    vs
    vs
    Swidniczanka Swidnik
  • 18:00 - 24/02
    Falkenberg
    vs
    vs
    Tvaakers IF
  • 18:00 - 24/02
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    vs
    Wda Swiecie
  • 18:00 - 24/02
    Eskilsminne IF
    vs
    vs
    BK Olympic
  • 18:00 - 24/02
    Garbarnia Krakow
    vs
    vs
    Unia Tarnow
  • 18:00 - 24/02
    Kauno Zalgiris
    vs
    vs
    NFA Kaunas
  • 18:00 - 24/02
    FC Belshina Babruisk
    vs
    vs
    Arsenal Dzyarzhynsk
  • 18:00 - 24/02
    First Vienna (W)
    vs
    vs
    Viktoria FC Szombathely (W)
  • 18:00 - 24/02
    Perth SC (W)
    vs
    vs
    Subiaco AFC (W)
  • 18:00 - 24/02
    KS Wieczysta Krakow
    vs
    vs
    Rekord Bielsko-Biala
  • 18:00 - 24/02
    BK Frem
    vs
    vs
    HIK
  • 18:00 - 24/02
    Shakhter Soligorsk
    vs
    vs
    Dinamo Brest
  • 18:00 - 24/02
    Unia Turza Slaska
    vs
    vs
    Frydek-Mistek
  • 18:00 - 24/02
    Sotra
    vs
    vs
    Sandvikens
  • 18:00 - 24/02
    HB Koge (W)
    vs
    vs
    Boldklubben AF 1893 (W)
  • 18:00 - 24/02
    Brabrand
    vs
    vs
    Thisted FC
  • 18:00 - 24/02
    Nurnberg (Youth)
    vs
    vs
    Vfr Aalen
  • 18:30 - 24/02
    Loko Vltavin
    vs
    vs
    SK Kladno
  • 18:30 - 24/02
    Ishoj IF
    vs
    vs
    Bronshoj
  • 19:00 - 24/02
    SAK Klagenfurt
    vs
    vs
    Wolfsberger AC Amateure
  • 19:00 - 24/02
    Tarup Paarup IF
    vs
    vs
    Naesby
  • 19:00 - 24/02
    Assyriska
    vs
    vs
    Enskede IK
  • 19:00 - 24/02
    FK Gornji Rahic
    vs
    vs
    Sloboda
  • 19:00 - 24/02
    Jonkopings Sodra IF
    vs
    vs
    Lindome GIF
  • 19:00 - 24/02
    Fana
    vs
    vs
    Loddefjord
  • 19:00 - 24/02
    Lunds BK
    vs
    vs
    Hassleholms IF
  • 19:00 - 24/02
    Tatran Presov
    vs
    vs
    Tatran LM
  • 19:00 - 24/02
    FC Rosengard
    vs
    vs
    IFK Trelleborg
  • 19:00 - 24/02
    OK castkovce
    vs
    vs
    MSK Puchov
  • 19:00 - 24/02
    Hodmezovasarhely FC
    vs
    vs
    CA Oradea
  • 19:00 - 24/02
    Suduva
    vs
    vs
    Jelgava
  • 19:00 - 24/02
    Blansko
    vs
    vs
    Unicov
  • 19:00 - 24/02
    Angelholms FF
    vs
    vs
    IFK Hassleholm
  • 19:00 - 24/02
    Holbaek
    vs
    vs
    Næstved IF 2
  • 19:00 - 24/02
    ND Beltinci
    vs
    vs
    NK Fuzinar
  • 19:00 - 24/02
    TJ Tatran Bohunice
    vs
    vs
    Slavoj Polna
  • 19:00 - 24/02
    FC Memmingen
    vs
    vs
    TSV Schwaben Augsburg
  • 19:00 - 24/02
    Aasane (W)
    vs
    vs
    SK Brann (W)
  • 19:00 - 24/02
    IFK Kalmar (W)
    vs
    vs
    Vaxjo (W)
  • 19:00 - 24/02
    Lyn Oslo
    vs
    vs
    Notodden FK
  • 19:00 - 24/02
    Ngezi Platinum
    vs
    vs
    Dynamos FC
  • 19:00 - 24/02
    Valasske Mezirici
    vs
    vs
    Nove Sady
  • 19:00 - 24/02
    NK Nafta
    vs
    vs
    NK Polet Sv Martin
  • 19:00 - 24/02
    Stabaek (W)
    vs
    vs
    Roa (W)
  • 19:00 - 24/02
    Wacker Burghausen
    vs
    vs
    SV Schalding Heining
  • 19:30 - 24/02
    Slavia Mozyr
    vs
    vs
    Volna Pinsk
  • 19:30 - 24/02
    MFK Vranov nad Topou
    vs
    vs
    Slavoj Trebisov
  • 19:45 - 24/02
    Metta/LU Riga
    vs
    vs
    Siauliai
  • 19:45 - 24/02
    Stuttgarter Kickers
    vs
    vs
    Wurzburger Kickers
  • 19:45 - 24/02
    Mjondalen IF
    vs
    vs
    Honefoss BK
  • 19:45 - 24/02
    Pitea IF
    vs
    vs
    Umea FC
  • 19:45 - 24/02
    Vasalunds IF
    vs
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • 20:00 - 24/02
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Eger SE
    vs
    vs
    FTC Filakovo
  • 20:00 - 24/02
    Sandvikens IF
    vs
    vs
    IFK Stocksund
  • 20:00 - 24/02
    Uhersky Brod
    vs
    vs
    FC Vsetin
  • 20:00 - 24/02
    Andelsbuch
    vs
    vs
    SC Sopron
  • 20:00 - 24/02
    Hobro IK 2
    vs
    vs
    Vegar
  • 20:00 - 24/02
    Young Boys FD
    vs
    vs
    Holstebro BK
  • 20:00 - 24/02
    FC 08 Hombrug
    vs
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Slavia Kromeriz
    vs
    vs
    Zlin B
  • 20:00 - 24/02
    Wiener Viktoria
    vs
    vs
    SV Donau
  • 20:00 - 24/02
    Brann 2
    vs
    vs
    Viking B
  • 20:00 - 24/02
    TJ Spartak Myjava
    vs
    vs
    Vyskov
  • 20:00 - 24/02
    Elana Torun
    vs
    vs
    Pelikan Lowicz
  • 20:00 - 24/02
    Brno
    vs
    vs
    Sigma Olomouc B
  • 20:15 - 24/02
    Jyvaskyla JK
    vs
    vs
    FC Vaajakoski
  • 20:30 - 24/02
    Rakow Czestochowa 2
    vs
    vs
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
  • 20:30 - 24/02
    Slovan Liberec II
    vs
    vs
    Dukla Praha B
  • 20:30 - 24/02
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    vs
    Husqvarna (W)
  • 20:30 - 24/02
    FC Minsk
    vs
    vs
    BATE Borisov
  • 21:00 - 24/02
    Viking
    vs
    vs
    Tromso IL
  • 21:00 - 24/02
    Start Kristiansand
    vs
    vs
    Egersunds IK
  • 21:00 - 24/02
    SV Wienerberger
    vs
    vs
    ASV Vosendorf
  • 21:00 - 24/02
    Nordstrand
    vs
    vs
    FK Arendal
  • 21:00 - 24/02
    CSKA Moscow
    vs
    vs
    Dynamo Moscow
  • 21:00 - 24/02
    Zdar nad Sazavou
    vs
    vs
    Hlinsko
  • 21:00 - 24/02
    Lyn (W)
    vs
    vs
    Fortuna Alesund (W)
  • 21:00 - 24/02
    Torslanda IK
    vs
    vs
    Ahlafors IF
  • 21:00 - 24/02
    Trenkwalder Admira (Youth)
    vs
    vs
    SV Leobendorf
  • 21:00 - 24/02
    NK Primorje
    vs
    vs
    NK Brinje Grosuplje
  • 21:00 - 24/02
    Riga FC
    vs
    vs
    Roskilde
  • 21:00 - 24/02
    AIK Solna (W)
    vs
    vs
    Trelleborgs FF (W)
  • 21:00 - 24/02
    Rostov FK
    vs
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • 21:00 - 24/02
    TPV Tampere
    vs
    vs
    SJK Akatemia
  • 22:00 - 24/02
    Jiskra Usti nad Orlici
    vs
    vs
    Vrchovina
  • 22:00 - 24/02
    Haugesund
    vs
    vs
    Bryne
  • 22:00 - 24/02
    USV St. Anna
    vs
    vs
    SV Wildon
  • 22:30 - 24/02
    FK Graffin Vlasim
    vs
    vs
    Chrudim
  • 22:30 - 24/02
    SC Znojmo
    vs
    vs
    Stara Rise
  • 22:59 - 24/02
    GKS Gornik Leczna (W)
    vs
    vs
    Stomil Olsztyn (W)
  • 22:59 - 24/02
    Ceske Budejovice B
    vs
    vs
    Banik Most-Sous
  • 22:59 - 24/02
    CK United FC U20
    vs
    vs
    Wexford FC U20
  • 23:30 - 24/02
    Luders Dov
    vs
    vs
    Neuberg
  • 23:30 - 24/02
    Atlantis
    vs
    vs
    JaPS
  • 01:00 - 25/02
    Grorud
    vs
    vs
    Eidsvold Turn
  • 01:30 - 25/02
    Asker
    vs
    vs
    Oppsal
  • Australia Northern NSW League
  • 15:00 - 24/02
    Lake Macquarie
    vs
    vs
    Lambton Jarvis
  • Australia New South Wales League 2
  • 15:00 - 24/02
    South Coast Flame FC
    vs
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • 15:00 - 24/02
    Prospect United Soccer Club
    vs
    vs
    Mounties Wanderers
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:00 - 24/02
    Mitchelton FC
    vs
    vs
    Broadbeach United
  • 15:00 - 24/02
    Brisbane Strikers
    vs
    vs
    SWQ Thunder
  • 15:30 - 24/02
    Logan Lightning
    vs
    vs
    Southside Eagles
  • South Africa Reserve League
  • 15:00 - 24/02
    Supersport United Reserves
    vs
    vs
    Chippa United Reserves
  • 15:00 - 24/02
    Golden Arrows Reserves
    vs
    vs
    Moroka Swallows Reserves
  • 17:00 - 24/02
    Polokwane City Reserves
    vs
    vs
    Stellenbosch FC Reserves
  • 17:00 - 24/02
    Royal AM Reserves
    vs
    vs
    Orlando Pirates Reserves
  • Australia NSW Womens League
  • 15:00 - 24/02
    Adamstown Rosebud (W)
    vs
    vs
    Newcastle Olympic FC (W)
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 15:00 - 24/02
    Kosovo (W)
    vs
    vs
    Estonia (W)
  • 15:00 - 24/02
    Russia (W) U19
    vs
    vs
    Serbia (W) U19
  • 17:00 - 24/02
    Poland (W) U19
    vs
    vs
    Austria (W) U19
  • 18:00 - 24/02
    Norway (W) U19
    vs
    vs
    Italy (W) U19
  • 18:00 - 24/02
    Turkey (W) U19
    vs
    vs
    Slovakia (W) U19
  • 19:00 - 24/02
    Portugal (W) U19
    vs
    vs
    Hungary (W) U19
  • 19:00 - 24/02
    Wales (W) U19
    vs
    vs
    Scotland (W) U19
  • 20:00 - 24/02
    Sweden (W) U19
    vs
    vs
    Denmark (W) U19
  • 20:05 - 24/02
    Philippines (W)
    vs
    vs
    Scotland (W)
  • 20:30 - 24/02
    India (W)
    vs
    vs
    China Hong Kong (W)
  • 20:30 - 24/02
    Switzerland (W) U17
    vs
    vs
    Germany (W) U17
  • 01:00 - 25/02
    Czech (W)
    vs
    vs
    South Korea (W)
  • 01:30 - 25/02
    Slovenia (W)
    vs
    vs
    Finland (W)
  • 03:00 - 25/02
    Bolivia (W)
    vs
    vs
    Peru (W)
  • V.League 2
  • 15:00 - 24/02
    Huda Hue
    vs
    Binh Phuoc
  • Australia NPL Queensland U23
  • 15:15 - 24/02
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    vs
    Gold Coast United U23
  • Turkey A2 League U19
  • 15:30 - 24/02
    Alanyaspor U19
    vs
    vs
    Istanbulspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Fatih Karagumruk U19
    vs
    vs
    Eskisehirspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Goztepe U19
    vs
    vs
    Umraniyespor U19
  • 16:00 - 24/02
    Sakaryaspor U19
    vs
    vs
    Pendikspor U19